Layin Jirgin Gypsum

Short Bayani:

Babban fa'ida shine tsarin busar mai sarrafa PLC na atomatik, wanda shine mafi mahimmanci sashi a cikin layin samar da allon gypsum kuma maɓallin mahaɗi don tabbatar da ƙarancin allon.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Amfani da Layin Yin Jirgin Gypsum

Babban fa'ida shine tsarin busar mai sarrafa PLC na atomatik, wanda shine mafi mahimmanci sashi a cikin layin samar da allon gypsum kuma maɓallin mahaɗi don tabbatar da ƙarancin allon. Ya ƙunshi ɓangaren shigarwa, ɓangaren rufewa, ɓangaren fita, tsarin zagayawar iska mai zafi, da dai sauransu kuma yaduddukarsa da tsayinsa ya dogara da ƙarfin jirgi daban-daban. Tare da keɓaɓɓiyar keke mai ɗimbin zafi, wannan tsarin ya kasu zuwa yankuna biyu: bayan shiga ɗakin haɗuwa, haɓakar iskar gas mai ƙarfi da ke samarwa ta tsarin samar da dumama tana haɗuwa da iska mai zagayawa a cikin bututun, ya shiga cikin ɓangaren rufewa ta hanyar zagayawa fan da ƙarshe bushe allon gypsum na rigar, kuma farantin jagora na iya daidaita saurin iska da jagorancin iska zuwa mafi kyawun matsayi. A halin yanzu, allon gypsum suna gudana a hankali a cikin tsarin bushewa kuma ana daidaita su danshi don a iya kiyaye abun cikin ruwa na kayan aikin gypsum na ƙarshe a 5% -10%. Bugu da kari, don kara ingancin aiki da rage amo da amfani da wutar lantarki, muna canza nau'in fan da ke zagawa da amfani da fasahar Japan. Tare da cikakken aiki na atomatik da tsarin fitarwa, ana iya sauƙaƙe tsarin bushewa da kyau.

A kai tsaye-konewa zafi iska kuka sa tsarin bushewa makamashi-ceton, high m.

 

Kwamitin Gypsum na China Yin Lissafin Layi:

1. Fitowar shekara-shekara:

10 miliyan zuwa miliyan 30 sqm (dangane da kauri na gypsum board 9.5mm)

2. Aiki lokaci: 24hours / day da 300 kwanakin aiki / shekara

3. Raw abu: Gypsum stucco, takarda mai kariya, sitaci da aka gyara, wakilin kumfa, manne, man silica, zaren fiber

4. Man Fetur: Iskar gas, LPG, LNG, dizal

5. Ingancin samfuri da sIze:

1) Samfurin yana bin ƙa'idodin GBasa ta GB / T9775-2008 ko daidaitattun ƙasashen duniya kamar EN520: 2004, ASTM1396: 2006

2) Samfurin samfurin:

Tsawonsa: 1800mm ~ 3100mm

Nisa: 1200mm ko 1220mm

Kauri: 8mm-20mm

6. Babban fasaha:

Layin samarwa yana amfani da tsari na musamman mai ɗumi mai ɗumi mai ɗumi mai zafi


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana